โครงการอบรมและฝึกปฏิบัติช่วยชีวิตขั้นพื้นฐานชมรมผู้เกษียณ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
โครงการอบรมและฝึกปฏิบัติช่วยชีวิตขั้นพื้นฐานชมรมผู้เกษียณ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
![](https://med.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/med.tu.ac.th-1-1-300x200.jpg)
เมื่อวันที่ 11 กรกฎาคม 2567 ผศ.นพ.อินทนนท์ อิ่มสุวรรณ อาจารย์ประจำภาควิชาเวชศาสตร์ฉุกเฉิน
ได้ให้การต้อนรับชมรมผู้เกษียณ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ในการเข้าร่วมการอบรมและฝึกปฏิบัติการช่วยชีวิตขั้นพื้นฐาน
เพื่อให้มีทักษะ และความรู้ในการช่วยชีวิตเบื้องต้น ให้สามารถช่วยเหลือตนเองและบุคคลใกล้ชิดได้อย่างปลอดภัยและถูกวิธี
ได้ให้การต้อนรับชมรมผู้เกษียณ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ในการเข้าร่วมการอบรมและฝึกปฏิบัติการช่วยชีวิตขั้นพื้นฐาน
เพื่อให้มีทักษะ และความรู้ในการช่วยชีวิตเบื้องต้น ให้สามารถช่วยเหลือตนเองและบุคคลใกล้ชิดได้อย่างปลอดภัยและถูกวิธี
![](https://med.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/med.tu.ac.th-3-1-300x200.jpg)
![](https://med.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/med.tu.ac.th-4-300x200.jpg)
![](https://med.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/med.tu.ac.th-5-1-300x200.jpg)